| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
|---|---|
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| ไดรฟ์ไอซี | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| การใช้งาน | โน๊ตบุ๊ค LCM, TV-LCM |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 120.7 มม. * 75.8 มม. * 2.8 มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ขนาดหน้าจอ | 5 นิ้ว |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| อินเทอร์เฟซ | แถบ RGB 24 บิต |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
|---|---|
| ขนาด | 10.1 นิ้ว |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ความสว่าง | 300cd/m² |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| พิทช์พิกเซล | 0.180 (ก) ×0.180(ส) (มม |
|---|---|
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แถบ RGB |
| ปณิธาน | 640 RGB (สูง) x 480 (V) |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทาน |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| หน้าจอ _type | TFT LCD |
| สเกลแสดง | 4: 3 |
| การลงมติ | 240x320 จุด |
| touth | ซึ่งต้านทาน |