| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +70 ° C |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |
| ร่างมิติ | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.3 มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ~ +80 |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ประเภทสัญญาณ | ตัวต้านทาน 4 สาย TP |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.88 (h) x 123.77 (v) |
|---|---|
| ขนาด | 5.45 นิ้ว |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ประเภทแสดง | TFT LCD |
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
|---|---|
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| ไดรฟ์ไอซี | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| การใช้งาน | โน๊ตบุ๊ค LCM, TV-LCM |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 120.7 มม. * 75.8 มม. * 2.8 มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ขนาดหน้าจอ | 5 นิ้ว |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| อินเทอร์เฟซ | แถบ RGB 24 บิต |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
|---|---|
| ขนาด | 10.1 นิ้ว |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ความสว่าง | 300cd/m² |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |