| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ +80 |
| Kích thước màn hình | 2.8INCH |
| Các loại tín hiệu | Điện trở 4 dây TP |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Khu vực hoạt động | 61,88 (h) x 123,77 (v) |
|---|---|
| Kích cỡ | 5.45inch |
| Xem góc | Tất cả |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
|---|---|
| Kích cỡ | 5 inch |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,153 (H) x 0,153 (V) |
| Trình điều khiển IC | ST7789V hoặc ILI9341V |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Kích thước mô -đun | 42,72 (W) x 60,26 (L) x 2,6 (T) |
| ổ đĩa IC | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| Độ sáng | 300 cd / m2 |
| Giao diện LCD | LVDS |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Cách sử dụng | Máy tính xách tay LCM, TV-LCM |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Kích thước mô -đun | 120,7 mm * 75,8 mm * 2,8 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Kích thước màn hình | 5 inch |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Giao diện | Dải RGB 24 − bit |
| Giao diện | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 10,1 inch |
| Góc nhìn | tất cả |
| Độ sáng | 300cd/m² |
| Số ghim | 40pin |
| Pixel sân | 0,180 (W) ×0,180(H) (mm |
|---|---|
| Giao diện LCD | Dải RGB |
| Nghị quyết | 640 RGB (H) x 480 (V) |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng điện trở |
| Tên | Màn hình cảm ứng TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Screen_Type | LCD TFT |
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Nghị quyết | 240x320 chấm |
| Touth | Điện trở |