| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| FPC | 34PIN |
| Loại LCD | STN (màu xanh), Âm |
| Loại giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Hiển thị kích thước phác thảo | 59,6(W)mm x 108,3(H)mm x 1,6(T)mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Vật liệu | TFT |
| Chiều dài Fpc | Loại đầu nối FPC |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Kích thước bảng điều khiển | 5 inch (đường chéo) |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Độ sáng | 300 cd / m2 |
| Giao diện TFT | RGB |
| Điện áp cung cấp điện | 3-5V |
|---|---|
| Loại phân cực | biến đổi |
| Kích thước bảng điều khiển | Tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Mô-đun LCD TN-LCD |
| Kích thước trực quan | 35,8x36,75mm/tùy chỉnh |
| Đề cương mô-đun | 120,7 (H) x 57,08(V) x 3,10(MAX)(T) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,6 inch |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| nghị quyết | 128x 64 pixel |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Đầu nối | COG+FPC, 10pin |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
| Kích thước mô -đun | 34,0 * 42,9 mm * 2,2 tấn |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Loại màn hình | TFT |
| Giao diện | MCU 8080-8BIT |
| Kích thước VA | 130(W)* 80(H)mm |
|---|---|
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | COB+PIN, 35 số |
| Khu vực hoạt động | 36,72 (h)* 48,96 (v) mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | OTA5180A |
| Kích thước LCD | 4,3 inch |
| Màu sắc | 16M Màu sắc |
| Nghị quyết | 480x272 |