| Gói vận chuyển | Gói thùng tiêu chuẩn |
|---|---|
| phương pháp liên kết | liên kết không khí, liên kết quang học |
| FPC | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 31.28x30.3x1,45 |
| loại cảm ứng | có/ không có rtp/ với ctp |
| Xem góc | 3 giờ. |
|---|---|
| Kích thước VA | 50,5(W)* 88,5(H)mm |
| Khu vực hoạt động | 36,72 (h)* 48,96 (v) mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 160 CD/m2 |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Kích thước phác thảo | 85 mm (L) * 64 mm (W) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | RS232 / TTL |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| Kích thước mô -đun | 54,46 (h) × 82,94 (w) × 2.2 (t) mm |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Khu vực hoạt động | 48,96 (h) × 73,44 (w) mm |
| Màu sắc | 262K |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Kích thước | 34,4 * 29 mm * 2,2 T |
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Gam màu | RGB |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |