| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước mô -đun | 54,48 (h) × 84,71 (w) × 2.10 (t) mm |
| Giao diện | RGB 16bit |
|---|---|
| Nguồn sáng | 8 - Led trắng |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Khu vực hoạt động Tft | 48,96*73,44 |
|---|---|
| Xem hướng | 12 giờ |
| Cấu hình pixel | R.G.B. sọc dọc |
| Đèn hậu Đèn sáng | 220 Cd/m2 |
| Loại LCD | STN tích cực |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| giao diện | Đầu nối, LVD, MIPI, RGB, 8 bit) |
| Màu nền | màu trắng |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| góc nhìn | IPS |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Thời gian đáp ứng | 5 cô |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
|---|---|
| chạm | CTP |
| Màu sắc | 16,7m |
| Phác thảo | 86,80 mm * 56,50 mm * 3,90 mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| FPC | 34PIN |
| Loại LCD | STN (màu xanh), Âm |
| Loại giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |