| ขนาดเค้าร่าง | 85 มม. (ย) * 64 มม. (ก) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | RS232/TTL |
| touth | ร.ฟ.ท |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ประเภท LCD | TFT/ส่งผ่าน |
| จุดสัมผัส | มี 2 ~ 10 |
|---|---|
| ขว้าง | 0.5มม |
| พื้นผิวแข็ง | ≥7ชม. |
| แก้วแข็ง | แก้ว ITO 1.1 มม. |
| มิติเค้าร่าง | 105.5*66.2*2.95 มม. |
| ขนาดโมดูล | 54.46 (h) × 82.94 (w) × 2.2 (t) มม. |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ประเภทแสดง | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96 (h) × 73.44 (w) มม. |
| สี | 262K |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| ขนาด | 34.4 * 29 มม. * 2.2 ต |
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ขอบเขตสี | RGB |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| ประเภท LCD | ร.ฟ.ท |
| ขนาด | 8.0 |
| ปณิธาน | 1024*768 |
| ขนาดโมดูล | 174.00×136.00×2.45มม |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดหน้าจอ | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | Ø = 30.96 มม |
| ดอทเมทริกซ์ | 720 x RGB x 720 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 |
| โหมดแสดงผล | TFT, ตัวส่ง |
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.1462*0.1462 |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| แบ็คไลท์ | LED สีขาวสี่ตัว |
| ต้นทาง | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72มม.×48.96มม |
| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |