| ประเภทอินเทอร์เฟซ | อินพุตดิจิตอล LVDS |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| ขนาดหน้าจอ | 8.0 นิ้ว |
| มุมมอง | 170° (CR≥10) |
| ขนาดโมดูล | 55.26x84.69x3.35 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ปณิธาน | 480x800 |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | MIPI (ปรับแต่งได้) |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | ซัง+ม้าลาย |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | 0℃-+50℃ |
| อคติ | 1/3 |
| หน้าที่ | 1/4 |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | PIN (ปรับแต่ง) |
| ขนาด VA | 105(ก)* 51(ส) มม |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| โครงร่าง LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 มม. (t) |
|---|---|
| การดูขนาดพื้นที่ | 165 * (h) * 100 (w) มม. |
| ปุ่ม | เล่น/หยุดชั่วคราว, ปริมาตร, ก่อนหน้า, ถัดไป |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม, การดูแลสุขภาพ, ยานยนต์, เครื่องใช้ในครัวเรือน |
| ส่วนต่อประสาน | MCU - SPI 4 ลวด |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| มุมมอง | 12.00 น |
| ขนาดเค้าร่าง | 48.0(ก)* 65.0(ส)* 2.8(T) มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาด | 10 "TFT |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | Hx8282a+Hx8696a |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| แบ็คไลท์ | 39-Dies ไฟ LED สีขาว |
| พื้นผิว lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 2.1 นิ้ว |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| ความละเอียด LCD | 480x480 จุด |
| มิติเค้าร่าง | 69.19-71.74*2.45 มม |
| พื้นที่ใช้งาน | 95.04 (w) × 53.856 (v) มม. |
|---|---|
| ชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง | 250 nits |
| ผลิตภัณฑ์ | 4จอ LCD IPS TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |