| Màn hình cảm ứng | Không. |
|---|---|
| Độ sáng | 220 Cd/m2 |
| Kích thước | 105,5 (w) mm x 67.2 (h) mm x 3,95 (d) mm |
| Loại màn hình | TFT |
| góc nhìn | 6 giờ |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 100000 PC/tháng |
| Loại giao diện | Cob+pin |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Nguồn cung làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại giao diện | COB+ngựa vằn |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
|---|---|
| Xem góc | 12h. |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kích thước mô-đun | 34,00*43,70*2,5 |
| Tài xế Lc | ST7262 |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| Các loại giao diện | Đầu vào kỹ thuật số LVDS |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Kích thước màn hình | 8,0 inch |
| Góc nhìn | 170° (CR ≥10) |