| Sắp xếp dấu chấm | 1024*600 |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Khu vực hoạt động | 222.72 x 125.28 |
| Đèn nền | Đèn led trắng 24-Dies |
| Kiểu | TFT |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Nghị quyết | 480*272 pixel |
| Đèn nền | 10 đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | TFT |
| Số lượng chân | 24 mã PIN |
|---|---|
| Độ sâu màu | 65K/262K |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |
| Nguồn cung làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại giao diện | COB+ngựa vằn |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Xem hướng | 12 giờ |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại LCD | VA, tiêu cực |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Kích thước | 42,72(W) x 59,46(H) x 2,34(T) |
| Độ chói | 400 cd/m2 |
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Sự liên quan | Trình cắm |
| IC điều khiển | ST7701S |
|---|---|
| Loại hiển thị | Thông thường màu đen |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Kích cỡ | 3.0 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |