| Đèn nền | Tiêu thụ năng lượng thấp |
|---|---|
| Giao diện | MCU16 bit |
| Kiểu | TFT, LCD TFT |
| Pixel sân | 480x800 |
| phác thảo mm | 57,86*97,70*3,93MM |
| Color | 262K |
|---|---|
| Touch Screen | No |
| Number Of Dots | 320RGB * 320 |
| Outline Size | 40.6 ( W ) × 56.6 ( H ) × 2.7 ( T ) |
| Display Area | 36.72(H)x48.96(V)mm |
| Polarizer Type | transflective |
|---|---|
| Backlight | Yellow Green LED |
| Panel Type | STN-LCD LCD module |
| Viewing Angle | 6 o'clock |
| Operating Voltage | 3.3V |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Xem góc | Có thể tùy chỉnh |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Kích thước | 99,5 (w)* 67.7 (h)* 2.8 (t) mm |
|---|---|
| Điều kiện lái xe | 1/4 nhiệm vụ1/3bias |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Số lượng ghim | 25 chân |
| Điện áp | 5.0 v |
| cách kết nối | Ghim |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Hiển thị màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
| Điện áp | 5V |
|---|---|
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 50 ° C. |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Loại giao diện | Pin, 46numbers |
| màu đèn nền | Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50℃ |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Đầu nối | Pin, 34 số |
| Kết nối | Đang cắm vào |
|---|---|
| màu đèn nền | đèn nền xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Nghị quyết | 128x64 |
| Đèn nền | Đèn nền LED |