| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| tên | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp | OEM/ODM |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Nhìn xung quanh | 154,08 (w) × 85,92 (h) mm |
| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| Kích thước hiển thị | 5 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 700 cd/m2 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Góc nhìn | Tất cả |
| KÍCH CỠ | 5 inch |
| Ứng dụng | Thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| cách kết nối | Dải ngựa vằn |
| Đèn nền | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Nghị quyết | 800*800 |
| Kích thước AA | Φ87,6mm |
| Góc nhìn | Tất cả giờ |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại chạm | có/không có RTP/CTP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Đầu nối | 14pin ổ cắm FPC |
| Kiểu | IPS |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | Giao diện eDP 30-pin |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15,6 inch |
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |