| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0v |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อินเทอร์เฟซ | ตัวเชื่อมต่อ, LVDS, MIPI, RGB, 8 บิต) |
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| โหมดการแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| พื้นที่ทํางาน tft | 48.96*73.44 |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| การกำหนดค่าพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 220 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 62.10(ส)x110.40(วี) |
| ขนาด | 65.8 X 36.8 X 6.2 มม |
|---|---|
| กำลังดูขนาด | 53.0 X 24.6 มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| มุมมอง | 6:00 น |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| มุมมอง | IPS |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| เวลาตอบสนอง | 5 นางสาว |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
|---|---|
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| ขนาดโมดูล | 79.05 x 39.5 x 8.24 มม. |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
|---|---|
| สัมผัส | CTP |
| สี | 16.7m |
| ร่าง | 86.80 มม. * 56.50 มม. * 3.90 มม. ต |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 43.2(ส) *57.6(วี) (2.8นิ้ว ) |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| หมายเลขพิน | 50 ปิน |
| พื้นที่ใช้งาน | 198.000(ก) × 111.696(ส) มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃ ถึง +70℃ |
| หมายเลขพิน | 50พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 211.1(ก)×126.5(ส)×5.9(ล) มม |
| ปณิธาน | 800*480 พิกเซล |
| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |