| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| kích thước mô-đun | tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Màn hình LCD VA |
| công nghệ | LCD |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |
| Phân cực | Transmissive |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 1000000 PC/năm |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| Điện áp | 5.0v |
| Loại phân cực | Transmissive |
| IC điều khiển | HT1623 |
|---|---|
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80 |
| Phân cực trở lại | Transmissive |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Số lượng ký tự | 16 ký tự x 2 dòng |
| Bộ điều khiển | SED1520 hoặc tương đương. |
| chấm sân | 0,6mm (L)*0,49mm (W) |
| kích thước mô-đun | 84.0 (w) hạng 44.0 (h) |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Khu vực xem LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) mm |
| kích thước mô-đun | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3,8 (t) mm |
| Lái xe điện áp | 3.7V |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |
| Đầu nối | Pin, 40 số |
|---|---|
| Phân cực LCD | Transmissive |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Điện áp | 4,5 V |
| kích thước phác thảo | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) mm |