| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
|---|---|
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Kích thước va | 78*59/56mm*1.1T hoặc Tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| công nghệ | LCD |
| Kiểu | Màn hình LCD FSTN |
|---|---|
| Nguồn cung làm việc | 3,5V |
| Đầu nối | GHIM |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| tên | Mô-đun hiển thị LCD 1602 |
|---|---|
| định dạng ảnh | JPG, PNG, BMP |
| Kích thước màn hình | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 ° C. |
| Loại màn hình | STN/ màu xanh, tiêu cực, truyền |
| Tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Loại hiển thị | TFT |
| Nghị quyết | 480x800 chấm |
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tên | Màn hình LCD 7 phân đoạn |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| Góc nhìn | 9 giờ |
| Chế độ ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/8, độ lệch 1/4 |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Đơn đặt hàng nhỏ | Đã chấp nhận |
| Đầu nối | Pin hoặc Zebra |
| tình trạng lái xe | 4,5 V |
| Đèn nền LED | trắng |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |