| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 78 * 59/56 มม. * 1.1T หรือกำหนดเอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| พิมพ์ | FSTN จอ LCD |
|---|---|
| อุปทานการทำงาน | 3.5V |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| ชื่อ | 1602 โมดูลจอ LCD |
|---|---|
| รูปแบบภาพถ่าย | JPG, PNG, BMP |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ~+70 ° C |
| ประเภทการแสดงผล | stn/ blue, ลบ, ส่งผ่าน |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000:1 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ปณิธาน | 480x800 จุด |
| มุมมอง | 178 องศา |
| ชื่อ | 7 ภาคจอ LCD |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | เชิงบวก |
| มุมมอง | เวลา 9 โมง |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| คำสั่งเล็ก | ได้รับการยอมรับ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พินหรือม้าลาย |
| สภาพการขับขี่ | 4.5 โวลต์ |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| FPC | 12พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |