| Tên | Màn hình LCD ký tự 8x2 |
|---|---|
| Bộ điều khiển | S6B0069 hoặc tương đương |
| Màu hiển thị | trắng |
| Đề án lái xe | 1/160 Nhiệm vụ, Bias 1/14 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 37mm (L) * 17mm (W) * 1.1mm T |
| điện áp cung cấp | 3.0v |
| Loại hiển thị | Phân khúc LCD |
| Kết nối | GHIM |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
| cách kết nối | Pin, 13 số |
| Điện áp làm việc | 3.3v |
| Xem góc | 12 giờ |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
|---|---|
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Kích thước va | 78*59/56mm*1.1T hoặc Tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| công nghệ | LCD |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| dẫn đến | Trắng |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |