| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại LCD | Hiển thị phân đoạn |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Ứng dụng | Thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| cách kết nối | Dải ngựa vằn |
| Đèn nền | Đúng |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
|---|---|
| Xem góc | 12h. |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ đến +70℃ |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Xem góc | TN |
| Chế độ LCD | FSTN, Tích cực |
| Kích thước xem | 53,50 x 28,80mm |
| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*240 điểm ảnh |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ chói | 250cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Xem hướng | 6h/12h |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Công nghệ | LCD |
| Người tiếp xúc | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Kết nối FPC | 40 chân |
|---|---|
| Giao diện | MPU 16 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích cỡ | 2,4 inch |