| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Kích thước | 42,72(W) x 59,46(H) x 2,34(T) |
| Độ chói | 400 cd/m2 |
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Sự liên quan | Trình cắm |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Loại LCD | HTN dương tính, lây truyền |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Kích thước phân khúc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 60°C |
| Loại giao diện | Kết nối ngựa vằn |
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 99,5 (w)* 67.7 (h)* 2.8 (t) mm |
|---|---|
| Điều kiện lái xe | 1/4 nhiệm vụ1/3bias |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Số lượng ghim | 25 chân |
| Điện áp | 5.0 v |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/64, Độ lệch 1/7 |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Đầu nối | Loại ổ cắm 10 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Nghị quyết | 480*272 pixel |
| Đèn nền | 10 đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | TFT |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước va | 109 (H) * 14 (W) mm |
| Màu sắc | Đỏ, xanh hoặc vàng |
| Thông số ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/4 1/3 Xu hướng |
| Kích thước | 110 (H) * 18 (W) * 1,1 mm (T) |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |