| มุมมอง | 12.00 น |
|---|---|
| ขนาด | 42.72(ก) x 59.46(ส) x 2.34(ย) |
| ความส่องสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| การเชื่อมต่อ | ปลั๊กอิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ประเภท LCD | HTN บวก, แบบส่งผ่าน |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง | 60 เฮิร์ตซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 3.0v |
| ประเภทการแสดงผล | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE สายด่วน, สายด่วน |
| ขนาดเซ็กเมนต์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | การเชื่อมต่อม้าลาย |
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 99.5 (w)* 67.7 (h)* 2.8 (t) มม. |
|---|---|
| สภาพขับเคลื่อน | 1/4 Duty1/3Bias |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| จำนวนพิน | 25 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0 V |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/64 หน้าที่ 1/7 อคติ |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ตัวเชื่อมต่อ | ประเภทซ็อกเก็ต 10 พิน |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
|---|---|
| ขนาด | 4.3 นิ้ว |
| ปณิธาน | 480*272 พิกเซล |
| ไฟแบ็คไลท์ | 10 LED สีขาว |
| ประเภท LCD | TFT |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 109 ( ส ) * 14 (ก) มม |
| สี | แดง น้ำเงิน หรือเหลือง |
| พารามิเตอร์ของไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | 110 (สูง) * 18 (กว้าง) * 1.1 มม. (T) |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| กำลังดูขนาด | 26.355x 25.33 มม |
| ประเภทสินค้า | FSTN เชิงบวก |
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |