| แหล่งกำเนิดแสง | ขาว / เหลืองอำพัน / น้ำเงิน / เหลือง |
|---|---|
| ขนาด | 3.7 นิ้ว |
| วิธีการขับรถ | 1/4 รอบการทำงาน, 1/3 อคติ |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ / VA ไม่จำเป็น |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| ทางเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แสดงสี | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ° C ถึง 50 ° C |
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | พิน 46numbers |
| ปณิธาน | 128x160 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี |
| ขนาดหน้าจอ | 1.77 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20+70 ℃ |
| คอนแทคเตอร์ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| โหมดการแสดงผล | บวกหรือลบ |
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |
| โหมดแสดงผล | VA ลบ |
|---|---|
| มุมมองทิศทาง | 6o′clock |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 4.8V |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | transflective transmissive (กำหนดเอง) |
| สภาพขับเคลื่อน | 1/4 Duty1/3Bias |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| เวลาตอบสนอง | 20ms |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 70 ℃ |
| ไอซีไดร์เวอร์ | RA8835 |
| แรงดันไฟฟ้า | 3-5V |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ขนาดแผง | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแผง | โมดูล LCD TN-LCD |
| ขนาดภาพ | 35.8x36.75 มม./ปรับแต่ง |