| Nguồn sáng | Trắng / Hổ phách / Xanh / Vàng |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,7 inch |
| Phương pháp trình điều khiển | Chu kỳ nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Chế độ hiển thị | Âm / VA Tùy chọn |
| góc nhìn | Tất cả |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| cách kết nối | Ghim |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Hiển thị màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
| Điện áp | 5V |
|---|---|
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 50 ° C. |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Loại giao diện | Pin, 46numbers |
| Nghị quyết | 128x160 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Sự liên quan | Hàn |
| Kích thước màn hình | 1,77 inch |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Chế độ hiển thị | Va âm |
|---|---|
| Xem hướng góc | 6o′clock |
| Điện áp làm việc | 4,8V |
| Chế độ phân cực | Truyền biến đổi (tùy chỉnh) |
| Điều kiện lái xe | 1/4 nhiệm vụ1/3bias |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| Thời gian đáp ứng | 20ms |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70℃ |
| IC điều khiển | RA8835 |
| Điện áp cung cấp điện | 3-5V |
|---|---|
| Loại phân cực | biến đổi |
| Kích thước bảng điều khiển | Tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Mô-đun LCD TN-LCD |
| Kích thước trực quan | 35,8x36,75mm/tùy chỉnh |