| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 250 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 126,5mmx100mmx9,5mm |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Giao diện | Giao diện 24 bit-RGB |
| Tên | Màn hình màn hình LCD TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| Gam màu | sRGB 100% |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thời gian phản hồi | 5 ms |
| Điện áp làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Loại LCD | HTN truyền |
| Xem góc | Rộng |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Nguồn cung làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại giao diện | COB+ngựa vằn |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| VOP | 5V |
|---|---|
| Xem khu vực | 54 (w)* 43 (h) mm |
| Đầu nối | Cob+pin, 36 số |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Điện áp | 3V |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 ° C đến 80 ° C. |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 70°C |
| Chế độ ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/8, độ lệch 1/4 |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
| màu đèn nền | màu trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Xem góc | Có thể tùy chỉnh |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |