| tên | Mô-đun màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 128*64 |
| Nhìn xung quanh | 53,50 x 28,80mm |
| Điểm | 12864 LCM |
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
| Loại LCD | Màn hình LCD VN |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Kiểu | Màn hình LCD FSTN |
|---|---|
| Nguồn cung làm việc | 3,5V |
| Đầu nối | GHIM |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| cách kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/65, độ lệch 1/9 |
| Góc nhìn | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu nền | Màu xanh lá |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, tích cực |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Kho | -30℃ đến 80℃ |
| Tên | Mô-đun LCD phân đoạn |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Phân cực | Transmissive |
| Đèn nền | Trắng |
| nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Lái xe | ST7789V |
| Điện áp | 3.0v |
| Loại giao diện | SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | - 10 ° C đến + 60 ° C |
| tên | bảng điều khiển lcd tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại LCD | TN tích cực |
| Bộ kết nối | FPC, 50 cái |
| nhiệt độ lưu trữ | -10~+60℃ |
| ổ đĩa điện áp | 3.0V |
| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |