| chế độ giao diện | 8 bit 6800,8 bit 8080 |
|---|---|
| Mẫu màu | Màn hình tiêu cực phim màu đen |
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Máy điều khiển | UC1698U (COG) |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| điện áp làm việc | 3.0V |
| độ phân giải màn hình | 132*64 |
| Đèn hậu | Đèn LED trắng |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| VOP | 5V |
|---|---|
| Xem khu vực | 54 (w)* 43 (h) mm |
| Đầu nối | Cob+pin, 36 số |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Duty | 1/4 |
|---|---|
| Customized | Customized |
| Polarizer | Transmissive |
| Operating Voltage | 3.3-5V |
| Working | 0 to 50℃ |
| Kích thước AA | 43,20 X 57,60 mm |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 50(W)X69.2(L)X2.35(T)mm |
| Nghị quyết | 480x640 chấm |
| Đầu nối | Loại đầu nối FPC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 60°C |
| màu đèn nền | Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50℃ |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Đầu nối | Pin, 34 số |
| Tên | Màn hình LCD 7 phân đoạn |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| Góc nhìn | 9 giờ |
| Chế độ ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/8, độ lệch 1/4 |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Đơn đặt hàng nhỏ | Đã chấp nhận |
| Đầu nối | Pin hoặc Zebra |
| tình trạng lái xe | 4,5 V |
| Đèn nền LED | trắng |
| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | SPI |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |