| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| kích thước mô-đun | tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Màn hình LCD VA |
| công nghệ | LCD |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 37mm (L) * 17mm (W) * 1.1mm T |
| điện áp cung cấp | 3.0v |
| Loại hiển thị | Phân khúc LCD |
| Kết nối | GHIM |
| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |
| Phân cực | Transmissive |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 1000000 PC/năm |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| Điện áp | 5.0v |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Ứng dụng | Thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| cách kết nối | Dải ngựa vằn |
| Đèn nền | Đúng |
| Xem hướng | 6h/12h |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Công nghệ | LCD |
| Người tiếp xúc | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
| Loại LCD | Màn hình LCD VN |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| tên | 14 màn hình LCD phân đoạn |
|---|---|
| IC điều khiển | HT1621 |
| góc nhìn | 120 độ |
| điện áp làm việc | 5.0v |
| Loại giao diện | song song |