| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 40*75 |
| Kiểu | Và |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
| dẫn đến | Trắng |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| lái xe điện áp | 2,4 ~ 5,5V |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Đèn nền | Tùy chọn (đèn nền LED) |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| IC điều khiển | HT1623 |
|---|---|
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80 |
| Phân cực trở lại | Transmissive |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| cách kết nối | Ghim |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Hiển thị màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Số ghim | 50 mã PIN |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nền | Màu đen |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Hoạt động temp. | -10 ~+60 |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD TN |
|---|---|
| công nghệ | LCD |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-+60℃ |
|---|---|
| Mô hình IC điều khiển | HT1621 |
| tên | Màn hình LCD 2 chữ số |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 85 |
| DẪN ĐẾN | 3 cái cắm đèn LED |
| Đầu nối | Pin, 40 số |
|---|---|
| Phân cực LCD | Transmissive |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Điện áp | 4,5 V |
| kích thước phác thảo | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) mm |