| Loại bảng điều khiển | LCD TFT |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,2025mm |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Công nghệ | LCD |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 46,2x64,98x1,61mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Xem góc | Có thể tùy chỉnh |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Điện áp | 5V |
|---|---|
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 50 ° C. |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Loại giao diện | Pin, 46numbers |
| tên | bảng điều khiển lcd tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại LCD | TN tích cực |
| Bộ kết nối | FPC, 50 cái |
| nhiệt độ lưu trữ | -10~+60℃ |
| ổ đĩa điện áp | 3.0V |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | -20 ~+70 |
| Đầu nối | PIN, 30 số |
| Loại LCD | STN Âm tính, Truyền nhiễm |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Khu vực xem LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) mm |
| kích thước mô-đun | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3,8 (t) mm |
| Lái xe điện áp | 3.7V |
| Tên | Mô-đun LCD phân đoạn |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Phân cực | Transmissive |
| Đèn nền | Trắng |
| Xem khu vực | 54 (w)* 19 (h) mm |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại hiển thị | Bộ phận |