| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| ổ đĩa điện áp | 3.3V |
| phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/6, Độ lệch 1/3 |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| Nghị quyết | 128*128 |
| Loại hiển thị | FSTN, tích cực, biến đổi |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| loại đèn nền | dẫn |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Loại LCD | HTN dương tính, lây truyền |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
| cách kết nối | Pin, 13 số |
| Điện áp làm việc | 3.3v |
| Xem góc | 12 giờ |
| Điện áp làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Loại LCD | HTN truyền |
| Xem góc | Rộng |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |