| Loại hiển thị | Màn hình LCD HTN |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 95mm (Dài) * 50mm (Rộng) |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Chế độ hiển thị | HTN âm tính |
| Giao diện | GHIM |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu (24-bit) |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ chống chói |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Số lượng ký tự | 16 ký tự x 2 dòng |
| Bộ điều khiển | SED1520 hoặc tương đương. |
| chấm sân | 0,6mm (L)*0,49mm (W) |
| kích thước mô-đun | 84.0 (w) hạng 44.0 (h) |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| Giao diện LCM | Giao diện RGB 8 bit |
|---|---|
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Số pixel | 400 × 400 pixel |
| hàng hóa | 1Màn hình LCD TFT tròn 0,6 inch |
| Kích thước màn hình | 1,44 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |