| Xem góc | 12 giờ |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 đến 50 độ C |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Trình điều khiển IC | HT1621 |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4Nhiệm vụ, 1/3 Độ lệch |
|---|---|
| độ sáng | 250 cd/m2 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Kích thước phác thảo | 48,0(W)* 65,0(H)* 2,8(T) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
|---|---|
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Kích thước va | 78*59/56mm*1.1T hoặc Tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| công nghệ | LCD |
| Điện áp cung cấp điện | 3-5V |
|---|---|
| Loại phân cực | biến đổi |
| Kích thước bảng điều khiển | Tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Mô-đun LCD TN-LCD |
| Kích thước trực quan | 35,8x36,75mm/tùy chỉnh |
| tên | Mô-đun màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Temp Strorage | -30-80'C |
| Kích thước chấm | 0,55mm (L)*0,4mm (W) |
| Nhìn xung quanh | 76 (w)*26 (h) mm |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30- 80degreee |
| xem thiên thần | 6 giờ |
| chấm | 160*128 |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 114.0 (w) hạng 64.0 (h) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | T6963C hoặc EM. |
| Loại giao diện | HDMI, VGA |
| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |