| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 114.0 (w) hạng 64.0 (h) |
| Công nghệ đèn nền | dẫn |
| Máy điều khiển | T6963C hoặc EM. |
| Loại giao diện | HDMI, VGA |
| Giao diện | 3line SPI + 18bit RGB |
|---|---|
| Xem hướng | miễn phí |
| Loại LCD | AMOLED, Thường màu đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~70°C |
| độ sáng bề mặt | 250nit |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại màn hình | Màn hình LCD TFT |
| Độ sáng | 300 Cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |
| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | Màn hình LCD IPS TFT |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện dung |
| luminace | 250cd/m2 |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| tên | Mô-đun hiển thị LCD 1602 |
|---|---|
| định dạng ảnh | JPG, PNG, BMP |
| Kích thước màn hình | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 ° C. |
| Loại màn hình | STN/ màu xanh, tiêu cực, truyền |