| Kích thước phác thảo | 190*138*5.78mm |
|---|---|
| Kích thước AA | 154,21x85,92mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ | LCD |
| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| Durability | Varies, typically between 20,000-100,000 hours |
|---|---|
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Panel Size | 1.54 inch (diagonal) |
| Lcm Interface | I2C |
| Type | OLED |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Thời gian đáp ứng | Ít hơn 0,01 mili giây |
|---|---|
| bảng điều khiển cảm ứng | Oncell Touch |
| Khu vực hoạt động | 35.052 ((W) x17.516 ((H) mm |
| Kích thước | 1,54 inch |
| IC điều khiển LCD | SPD0301ZD |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
|---|---|
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Đầu nối | ZIF |
| Giao diện | RGB + SPI (tùy chọn giao diện MIPI) |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
| Kích thước tổng thể | 34,3 × 45,5 × 3,8 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Các loại giao diện | I2C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +85 |
| Độ sáng | 60 Cd/m2 |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Nghị quyết | 48X88 |
| Màu sắc | Đơn sắc (Trắng) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Giao diện | 12c |
| Xem hướng | 12 giờ |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại LCD | VA, tiêu cực |