| tên | Màn hình OLED 256x64 SSD1322 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại | LCD AMOLED |
| IC điều khiển | SSD1322 |
| Hiển thị | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| cao độ pixel | 0,23 * 0,23 (mm) |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 14.10 (w) x 28,82 (h) mm |
| Sự khoan dung chung | +/- 0,2mm |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Hướng nhìn | 160° |
| Bản vẽ phác thảo | Theo bản vẽ phác thảo được thôn tính |
|---|---|
| cao độ pixel | 0,7*0,7mm |
| Hiển thị | OLED |
| Đầu nối FPC | 4pin, hàn |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Kích thước màn hình | 10,1 inch |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |
| Kích thước mô -đun | 50 * 69,2 mm * 2,4 tấn |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Loại màn hình | TFT |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kết nối | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nghị quyết | 320*240 điểm ảnh |
| Giao diện | MCU 8//16 BIT RGB 16/18BIT |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+60 |
| Kiểu | Màn hình LCD IPS TFT |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Số pixel | 240 (H)×320(V) |