| Loại phân cực | truyền qua |
|---|---|
| điện áp hoạt động | 5V |
| Nghị quyết | 160*128 |
| nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Nhìn xung quanh | 101.00 x 82,00mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| Nhiệt độ bảo quản | -30--80 ℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện tử tiêu dùng, thiết bị đeo thông minh, v.v. |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất |
| Nghị quyết | 480 x 480 pixel |
| Xem hướng | Tất cả |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |
| Vật liệu | TFT |
|---|---|
| Giao diện TFT | RGB |
| Đèn hậu Đèn sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel sân | 219(H) x 225(V) |
| Số lượng chấm | 1280(RGB)*120 |
| Loại LCD | TN, tích cực |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 đến +80oC |
| Kích thước màn hình | 58(H)*41.56(W)*4.5(T)mm Hoặc Kích thước tùy chỉnh |
| Chế độ hiển thị | tích cực, chuyển tiếp |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Màn hình cảm ứng | Không. |
|---|---|
| Độ sáng | 220 Cd/m2 |
| Kích thước | 105,5 (w) mm x 67.2 (h) mm x 3,95 (d) mm |
| Loại màn hình | TFT |
| góc nhìn | 6 giờ |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| góc nhìn | IPS |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Thời gian đáp ứng | 5 cô |