| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Các loại giao diện | MCU&SPI |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ cảm ứng | RTP |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 164,9x100x6,8 mm |
| Ma trận điểm | 800xRGBx480 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Sắp xếp pixel | SPI |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Luminace | 300cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 54,48(H)x84,71(V)x3,40(T) (mm) |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Giao diện | Giao diện eDP 30-pin |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15,6 inch |
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 1.3 inch |
| Kích thước AA | 23,4(H) x 23,4(V)mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |