| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ปณิธาน | 128*128 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ฟรี |
| การใช้งาน | นาฬิกาสมาร์ท |
| Application | Industrial, medical, consumer electronics |
|---|---|
| Bonding Mode | COG |
| ประเภทแสดง | COG (Chip-on-Glass) |
| ไดรเวอร์ IC | S6B0724 |
| Display Color | monochrome |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/td/p paypal |
| สามารถในการผลิต | 100000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| พื้นที่ทํางาน | 27.72 (W) × 27.72 (H) |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| จำนวนพิน | 24 พิน |
|---|---|
| ความลึกของสี | 65K/262K |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| เวลาตอบสนอง | 20ms |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 70 ℃ |
| ไอซีไดร์เวอร์ | RA8835 |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10~+60℃ |
| ประเภทจอแอลซีดี | STN เชิงบวก |
|---|---|
| ไฟหลัง | แบ็คไลท์ LED |
| ขนาดโมดูล | 79.05 x 39.5 x 8.24 มม. |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |