| ขนาดเค้าร่าง | 40.6*56.6*2.7 มม |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาดการแสดงผล | 20.2 นิ้ว |
| เชื่อมต่อ FPC | 40 พิน |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | MPU 16 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| Durability | Varies, typically between 20,000-100,000 hours |
|---|---|
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Panel Size | 1.54 inch (diagonal) |
| Lcm Interface | I2C |
| Type | OLED |
| การดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อคติ | 1/3 |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| ประเภท LCD | VA เชิงลบ |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| ปณิธาน | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| เค้าโครงมิติ | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.6 โวลต์ |
| การเชื่อมต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
|---|---|
| มุมมอง | เวลา 12 โมง |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| การเชื่อมต่อ | FPC |
|---|---|
| ขนาดพื้นที่วี | 41 * 32.5 มม. หรือกำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ขนาด | 45.1 * 38.2 มม. * 0.7 มม. หรือกำหนดเอง |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| อินเทอร์เฟซ | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง | 60 เฮิร์ตซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 3.0v |
| ประเภทการแสดงผล | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE สายด่วน, สายด่วน |