| ปณิธาน | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| เค้าโครงมิติ | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.6 โวลต์ |
| การเชื่อมต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| อินเทอร์เฟซ | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง | 60 เฮิร์ตซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 3.0v |
| ประเภทการแสดงผล | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE สายด่วน, สายด่วน |
| ขนาด VA | 76(ก)* 16(ส) มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ขนาดโมดูล | 80(ก)* 22.5(ส)* 2.0(ท) มม |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| การเชื่อมต่อ | FPC |
|---|---|
| ขนาดพื้นที่วี | 41 * 32.5 มม. หรือกำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ขนาด | 45.1 * 38.2 มม. * 0.7 มม. หรือกำหนดเอง |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 70°C |
| แสดงสี | ขาวดำ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| มุมมอง | กว้าง |
| ขนาดเซ็กเมนต์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | การเชื่อมต่อม้าลาย |
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | ซัง+ม้าลาย |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | 0℃-+50℃ |
| อคติ | 1/3 |
| หน้าที่ | 1/4 |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |