| ขนาดหน้าจอ | 2 นิ้ว |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 26 ปิน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาดโดยรวม | 38.5*52.05*2.6มม |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
|---|---|
| มุมมอง | IPS มุมมองทั้งหมด (85/85/85/85) |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| การเชื่อมต่อ | ซิฟ เอฟพีซี |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| แสดงสี | 16.7 ม |
|---|---|
| ขนาด | 13.3 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.76 x 165.24 (มม.) |
| ความสว่าง | 1,000 ซีดี/ตารางเมตร |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาด | 1.3 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 10 พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 29.00(ก) x 34.41(ส) x 2.25(T) |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.50(ก) x 26.50(ส) |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 Cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| สนามพิกเซล | 0.165*0.165 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.6 นิ้ว |
| ขนาดเค้าร่าง | 107.23mm x 107.23mm x 9.73mm |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT LCD |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเทอร์เฟซ MIPI 4 LANE BIT |
| โมดูลเค้าร่างมิติ | 105.6*109.87*2.13 |
| LCD IC | NV3051F |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปณิธาน | 800*800 |
| ขนาดเอเอ | Φ87.6มม |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ประเภทแผง | IPS |