| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดการแสดงผล | 2.88 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาด | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| ความสว่าง | 450 ซีดี/ตรม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ความสว่าง | ปรับแต่งได้ |
| ประเภท LCD | TFT |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| การเชื่อมต่อ | SPI |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 250 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาดเค้าร่าง | 126.5มม.x100มม.x9.5มม |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 24 บิต-RGB |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 3.5 นิ้ว |
| ปณิธาน | 320x480 จุด |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ชื่อ | 256x64 SSD1322 OLED Display |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10~+60℃ |
| ประเภท | LCD AMOLED |
| ไอซีไดร์เวอร์ | SSD1322 |
| แสดง | อโมล์ |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |