| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่ |
| กำลังดู | มุมมองแบบเต็ม |
| จำนวน PIN | 24 พิน |
| ช่วงสี | RGB 100% |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | htn, บวก, transflective |
| ไดรฟ์ไอซี | ST7565R |
| สี | ขาวดำ |
| การดูทิศทาง | 12.00 น. |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | fstn, บวก, transflective |
| ดูทิศทาง | 6.00 น. |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 9.2V |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| ไอซีไดร์เวอร์ | ST7775R |
| ประเภท LCM | 4.3 นิ้ว TFT+CTP+PCB-3 |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| โลตติจ์ทํางาน | 3.3V |
| ชื่อ | tft หน้าจอสัมผัสจุลภาพ |
|---|---|
| touth | ตัวเก็บประจุ |
| ดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| ลูมิเนซ | 350CD / M2 |
| ประเภท | หน้าจอสัมผัส LCD |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60*64.80 มม. |
| ความสว่าง | 300nits |
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| การเชื่อมต่อ | HDMI, VGA |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
|---|---|
| ชื่อ | จอจอ LCD |
| จำนวนพิน | 32พิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ชื่อ | หน้าจอ Lcd มโนครอม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |
| ไฟหลัง | LED (สีเหลืองเขียว) |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/65duty 1/9 อคติ |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 128*64 |
| พื้นที่ดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| รายการ | 12864 LCM |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |