| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Màn hình chạm | Không. |
| Đang xem | Toàn cảnh |
| Số PIN | 24 mã PIN |
| Gam màu | RGB 100% |
| tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Loại bảng | LCD |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Nghị quyết | Độ phân giải cao |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Loại hiển thị | HTN, tích cực, biến đổi |
| ổ đĩa IC | ST7565R |
| Màu sắc | đơn sắc |
| Xem hướng | 12:00 giờ |
| chấm sân | 0,519mm (L)*0,45mm (W) |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SPLC780D1 hoặc tương đương |
| Màu sắc | trắng |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 70 ° |
| kết nối | FPC |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 3.0V |
| Loại màn hình | FSTN, tích cực, biến đổi |
| Hướng nhìn | 6,00 giờ |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nhiệm vụ, 1/9 xu hướng, 9.2V |
| tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| IC điều khiển | ST7775R |
| loại LCM | 4,3 inch TFT+CTP+PCB-3 |
| góc nhìn | 12 giờ |
| điện áp làm việc | 3.3V |
| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |
| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
|---|---|
| tên | Màn hình LCD |
| Số lượng pin | 32PIN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |