| Màn hình cảm ứng | Không. |
|---|---|
| Độ sáng | 220 Cd/m2 |
| Kích thước | 105,5 (w) mm x 67.2 (h) mm x 3,95 (d) mm |
| Loại màn hình | TFT |
| góc nhìn | 6 giờ |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| góc nhìn | IPS |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Thời gian đáp ứng | 5 cô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| góc nhìn | 6 giờ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Màn hình chạm | Không. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
| Vùng hoạt động LCD | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| FPC | 40PIN |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Trình điều khiển IC | ST7262 |
| Nhiệt độ hoạt động (° C) | -20 ~ 70 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |