| Vật liệu | TFT |
|---|---|
| Giao diện TFT | RGB |
| Đèn hậu Đèn sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel sân | 219(H) x 225(V) |
| Số lượng chấm | 1280(RGB)*120 |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Kích thước AA | 10,8(H) x 21,7(V)mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Kích thước | 42,72(W) x 59,46(H) x 2,34(T) |
| Độ chói | 400 cd/m2 |
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Sự liên quan | Trình cắm |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích cỡ | 5 inch |
| Khu vực hoạt động | 62,10(H)x110,40(V) |
| Khu vực hoạt động | 198.000(W) × 111.696(H) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 |
| Số pin | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 211,1(W)×126,5(H)×5,9(D) mm |
| Nghị quyết | 800*480 điểm ảnh |
| Công tắc tơ | COG+FPC |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| IC điều khiển | ST7701S |
|---|---|
| Loại hiển thị | Thông thường màu đen |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Kích cỡ | 3.0 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |