| Kích thước ngoại hình | 50.0(L) X 40.0(W) X 4.1(T)mm |
|---|---|
| Đề án lái xe | Chu kỳ làm việc 1/96, Độ lệch 1/10 |
| Độ phân giải màn hình | 160*95 |
| Giao diện | MPU (Có thể được tùy chỉnh) |
| Kích thước va | 47,0(L) X 30,0(W)mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nghị quyết | 160*160 |
| Kích thước phác thảo | 82,2(L) X 76,0(W) X 9(T) mm |
| độ sáng | tùy chỉnh |
| Kết nối | Pin kim loại (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
|---|---|
| độ sáng | 180 CD/m2 |
| Góc nhìn | 6:00 |
| kích thước mô-đun | 79,05(L) X 35,2(W) X 8,04(H) (mm) |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Kết nối | Đang cắm vào |
|---|---|
| màu đèn nền | đèn nền xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Nghị quyết | 128x64 |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Khu vực hoạt động | 66,52 (W) x33,24 (H) |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED (thường có màu trắng hoặc xanh) |
| Giao diện | MCU |
| Kích thước màn hình | 80,0(W)X54,0(H)X9,7(D) |
| IC điều khiển | ST7567 |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Kích thước hiển thị | 4,3 inch |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,3 inch |
| Số ghim | 45 chân |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Cắm (Có thể tùy chỉnh) |