| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 20.2 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ปณิธาน | 128x160 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี |
| ขนาดหน้าจอ | 1.77 นิ้ว |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96×73.44มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU เป็นตัวเลือก |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภท LCD | TFT |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +70 ° C |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100,000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
| ขนาดโมดูล | 34.00*43.70*2.5 |
| คนขับ Lc | ST7262 |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแสดง | เทนเนสซี |
| ไฟแบ็คไลท์ | ไฟ LED 4 ดวง |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ขนาด VA | 130(ก)* 80(ส) มม |
|---|---|
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | COB+PIN 35 หมายเลข |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72 (h)* 48.96 (v) มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |