| Nghị quyết | 128x160 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Sự liên quan | Hàn |
| Kích thước màn hình | 1,77 inch |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,96×73,44mm |
| Giao diện | RGB/MCU Tùy chọn |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Loại LCD | TFT |
| Khu vực hoạt động | 43,2(H) *57,6(V) (2,8 inch ) |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2(nit) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Số ghim | 50pin |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-47TUẦN |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Khu vực hoạt động | 198.000(W) × 111.696(H) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 |
| Số pin | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 211,1(W)×126,5(H)×5,9(D) mm |
| Nghị quyết | 800*480 điểm ảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kích thước mô-đun | 34,00*43,70*2,5 |
| Tài xế Lc | ST7262 |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| Các loại giao diện | Đầu vào kỹ thuật số LVDS |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Kích thước màn hình | 8,0 inch |
| Góc nhìn | 170° (CR ≥10) |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |