| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |
| Kích thước mô -đun | 50 * 69,2 mm * 2,4 tấn |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Loại màn hình | TFT |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
|---|---|
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Số ghim | 26PIN |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| tên | Màn hình OLED 256x64 SSD1322 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại | LCD AMOLED |
| IC điều khiển | SSD1322 |
| Hiển thị | AMOLED |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Thời gian đáp ứng | Ít hơn 0,01 mili giây |
|---|---|
| bảng điều khiển cảm ứng | Oncell Touch |
| Khu vực hoạt động | 35.052 ((W) x17.516 ((H) mm |
| Kích thước | 1,54 inch |
| IC điều khiển LCD | SPD0301ZD |