| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| tên | Màn hình LCD 2,4 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | Giao Diện SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| Loại LCD | FFSTN, Tích cực |
|---|---|
| Kích thước | 93,0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| Điện áp | 3.0v |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Đầu nối | Đầu nối 18 chân FPC |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Tính năng hiển thị | Chống ánh sáng, không nhấp nháy, đèn xanh thấp |
| Đèn hậu | dẫn |
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Màn hình chạm | Không. |
| Đang xem | Toàn cảnh |
| Số PIN | 24 mã PIN |
| Gam màu | RGB 100% |